Shop by Category PREGNANCY AND CHILD CARE (1)POLITICS & GOVERNMENT (22)AUTOBIOGRAPHY (101)FICTION (475)TRANSLATED INTO MARATHI (1)MYTHOLOGY (3)SCIENCE (39)PHILOSOPHY (10)INFORMATIVE (21)ARCHITECTURAL STRUCTURE & DESIGN (1)View All Categories --> Author STEPHANIE HIRSCH & HANA SELIGSON (1)ADALJA VARSHA (1)OZEKI RUTH (1)D.M.MIRASDAR (27)ERNESTINE GILBRETH CAREY (1)RAMDASI PURUSHOTTAM (2)SACHIN PILGAONKAR (2)PRATIMA KULKARNI (1)POOJA MAKHIJA (1)STEPHEN ALTER (1)DR.NARENDRA HARI SAHASTRABUDDHE (2)
Latest Reviews DURDAMYA by G.B. DESHMUKH ॲड. प्रशांत यावले, अमरावती आज "दुर्दम्य" वाचुन पुर्ण झाले. मराठी साहित्याचा एक अप्रतिम अविष्कार. एक व्यक्तीचित्रण पण अत्यंत प्रभावी लेखन. एकाच व्यक्तीचे वेगवेगळे गुण वेगवेगळ्या कलात्मक वर्णनाने ईतक्या समर्थपणे मांडण्याचे कौशल्यपूर्ण लिखाण. शेवटच्या प्रकरणाने ईतक्या कठोर व्यक्तमत्वा बदल देखील भावना चाळवल्या. त्या व्यक्तीचे खरे नाव माहीती असुन देखील पुस्तक वाचुन संपवल्यावर ते आठवतच नव्हते ईतका प्रभाव "एकनाथन"चा राहीला. खुप सुंदर. ...Read more HACHYUKISUNASKI by ABA MAHAJAN शंतनू ही एक थ्रिलिंग गोष्ट आहे. या पुस्तकाचा सिक्वेल वाचायला आवडेल.
DURDAMYA by G.B. DESHMUKH ॲड. प्रशांत यावले, अमरावती आज "दुर्दम्य" वाचुन पुर्ण झाले. मराठी साहित्याचा एक अप्रतिम अविष्कार. एक व्यक्तीचित्रण पण अत्यंत प्रभावी लेखन. एकाच व्यक्तीचे वेगवेगळे गुण वेगवेगळ्या कलात्मक वर्णनाने ईतक्या समर्थपणे मांडण्याचे कौशल्यपूर्ण लिखाण. शेवटच्या प्रकरणाने ईतक्या कठोर व्यक्तमत्वा बदल देखील भावना चाळवल्या. त्या व्यक्तीचे खरे नाव माहीती असुन देखील पुस्तक वाचुन संपवल्यावर ते आठवतच नव्हते ईतका प्रभाव "एकनाथन"चा राहीला. खुप सुंदर. ...Read more