Shop by Category TECHNOLOGY,ENGINEERING,AGRICULTURE (8)CRIME & MYSTERY (10)PHILOSOPHY (10)ESSAYS (66)ARCHITECTURAL STRUCTURE & DESIGN (1)MEMOIR (28)COMBO SET (68)LITERATURE (34)TRANSLATED INTO MARATHI (1)NON-FICTION (22)View All Categories --> Author SUDHIR KAUTHALKAR (2)MANI BHAUMIK (2)MADHURI SHANBHAG (1)CODY MCFADYEN (3)NIRMALA MONE (15)ERNESTINE GILBRETH CAREY (1)REKHA BAIJAL (2)SHRIKANT PARANJAPE (1)SACHIN RAYALWAR (2)VIJAYA BAPAT (3)SHEELA KARKHANIS (4)
Latest Reviews DURDAMYA by G.B. DESHMUKH ॲड. प्रशांत यावले, अमरावती आज "दुर्दम्य" वाचुन पुर्ण झाले. मराठी साहित्याचा एक अप्रतिम अविष्कार. एक व्यक्तीचित्रण पण अत्यंत प्रभावी लेखन. एकाच व्यक्तीचे वेगवेगळे गुण वेगवेगळ्या कलात्मक वर्णनाने ईतक्या समर्थपणे मांडण्याचे कौशल्यपूर्ण लिखाण. शेवटच्या प्रकरणाने ईतक्या कठोर व्यक्तमत्वा बदल देखील भावना चाळवल्या. त्या व्यक्तीचे खरे नाव माहीती असुन देखील पुस्तक वाचुन संपवल्यावर ते आठवतच नव्हते ईतका प्रभाव "एकनाथन"चा राहीला. खुप सुंदर. ...Read more HACHYUKISUNASKI by ABA MAHAJAN शंतनू ही एक थ्रिलिंग गोष्ट आहे. या पुस्तकाचा सिक्वेल वाचायला आवडेल.
DURDAMYA by G.B. DESHMUKH ॲड. प्रशांत यावले, अमरावती आज "दुर्दम्य" वाचुन पुर्ण झाले. मराठी साहित्याचा एक अप्रतिम अविष्कार. एक व्यक्तीचित्रण पण अत्यंत प्रभावी लेखन. एकाच व्यक्तीचे वेगवेगळे गुण वेगवेगळ्या कलात्मक वर्णनाने ईतक्या समर्थपणे मांडण्याचे कौशल्यपूर्ण लिखाण. शेवटच्या प्रकरणाने ईतक्या कठोर व्यक्तमत्वा बदल देखील भावना चाळवल्या. त्या व्यक्तीचे खरे नाव माहीती असुन देखील पुस्तक वाचुन संपवल्यावर ते आठवतच नव्हते ईतका प्रभाव "एकनाथन"चा राहीला. खुप सुंदर. ...Read more